WANAUME WANAPOKUA WANAOMBA PESA ZA MATUMIZI KWA WANAWAKE

MNYATIAJI: WANAUME WANAPOGEUKA KUTEGEMEA WANAWAKE KIFEDHA

Mnyatiaji husikika kupitia TBC FM kila siku, na pia kila jumamosi kupitia kipindi cha Shujaaz radio show kinachoongozwa na mtangazaji kutoka Shujaaz maarufu kama DJTee255

Asante kwa kupitia watupipo.com kama una maoni suggestion au unapenda kuchangia katika mtandao wa watu, tuandikie kwenye ukurasa wetu facebook @watupipo.com au Instagram au twitter @watupipo

You may also like...

WP2FB Auto Publish Powered By : XYZScripts.com