Jinsi alivyoniuzia sex kwa laki moja (Ksh 5k) nikapita nae na sikumpa hiyo pesa.

“Mjini kuna mambo mengi sana. I love ninapokutana na vijana na kupiga nao stori mbili tatu. Kizuri ni kwamba napendaga kuuliza kuhusu stori za maisha ya watu.

Nilikutana na Mangushi ambaye ni bodaboda rider in Dar es salaam City Tanzania. Kabla sijakodisha usafiri wake alipita msichana mrembo sana hapo kituoni. Baadhi ya vijana walimsalimia kama vile wanamfahamu vizuri.

Mmoja kati ya wale vijana akambeba yule mrembo wakatokomea. Nami nikaondoka na Mangushi.

Watupipo: Hivi yule demu unamfahamu? Ni mkali sana.

Mangushi: Dah yule noma, kwao wana mawe sana (akimaanisha ni mtoto wa tajiri)

Watupipo: Sasa hakuna wahuni wanaoruka nae pale kijiweni?

Mangushi: Aah hiyo mbona kawaida tu bro.

Watupipo: Sema lazima mkwanja ukutoke sana pale sio poa.

Mangushi: Eeh blaza. Sema yule pale unapiga kama una hela na maneno lazima.

Watupipo: Sasa maneno ya nini wakati una kisu?

Mangushi: Eee… Usipokuwa na maneno mazuri utaliwa hela tu na hupati kitu pale. Watu kibao wanaliwa wanaambulia namba za simu na kuchekewa tu.

Watupipo: Hahaa umeongea kwa hisia sana. Ishakukuta nini?

Mangushi: Hapanaa. Ila nimewahi kumpata mtoto mkali hivi hivi kimasihara.

Mangushi: Alikuwa amechelewa usiku kama saa 6 usiku hivi. Kafika pale anasema anaenda Sinza. Mi kwanza nilistuka maana si unajua night kama ile kukuta mtoto mzuri vile peke yake sio kawaida.

Mangushi: Asa anasema ana buku tano, halafu anaenda Sinza.

Watupipo: Wakati huo toka pale mpaka Sinza bei gani?

Mangushi: Sio chini ya elf 25 au 20 mtu akilia lia. Sasa yeye amelia halafu kila dereva pale kamkataa. Sasa mi kumuangalia mtoto mzuri kinoma ameomba sana nikajua kweli hana hela. Nikaona sio kesi nikampeleka Sinza. Kumfikisha akawa anashukuru sana mi nikamuwahi… Nikamwambia sasa mimi nimekusaidia na wewe nisaidie namba yako. Akanipa.

Kesho yake nikampigia kumpa hi, tukawa tunachat ile kawaida. Nikamtia sound, Nikwamwambia mi nimekuelewa.

Asa ile kila siku namwambia aje anasema atakuja atakuja. Siku akaniambia ana shida na laki moja. Dah kufikiria mimi mwenyewe nakula chips vumbi na maji. Nikaona sio kesi. Nikamwambia kama unataka laki moja sio ishu ntakupa. Lakini na mimi kuna kitu nataka kutoka kwako. Demu akasema hamna noma. Nikamwambia njoo kesho uchukue laki.

Kesho yake akaibuka fresh. Nikaenda kuchukua room fresh. Demu mwenyewe mjanja alikuwa ashaelewa tukapiga misosi kwanza. Tukaingia room, mimi nikamtumia laki moja kwenye simu yake akaona salio limeingia fresh. Nikatandika game kishua halafu nikampa 5000 ya nauli fresh. Ile ametoka tu pale mimi nikapia simu huduma kwa wateja nikawaambia nimetuma pesa kwenye wrong number.

Watupipo: Nooooooooo Way!!! Kwa hiyo wakakurudishia pesa yako?

Mangushi: Sasa je. wakaniambia subiri baadae nimekaa nikaona pesa imeingia. Sema nilihakikisha nimempa nauli kabisa.

Watupipo: Duuh ebana we noma sana.

“Baada ya stori hii ya Mangushi nilijifunza kwamba kuna watu hawafai kuwalia hela zao. hata ujitume kiasai gani saa zingine watataka wakutumie bure kabisa. So ukiwa akili kumkichwa. Lakini hat angekuwa mjanja vipi, kwa case ya huyu dada ni afadhali asingeomba hela nying hivyo”

You may also like...

WP Facebook Auto Publish Powered By : XYZScripts.com