Mume anaweza kukupa aibu kama mimi na hakuna kitu utamfanya. #truestory

“Nimeishi maisha yangu kwa muda mrefu Central Kenya nikiwa nauza shop mpaka nilipokutana na mume wangu. Japo nilizaliwa Nairobi aikuwahi kupenda kuishi Nairobi. My husband ni mtu mzuri na anajali familia yetu tena zaidi hivi sasa wakati nina expect mtoi wetu wa kwanza. Shida yenyewe iliyonipata ni aibu kubwa mume ameniletea last week alipokamatwa akifanya sex na ngombe. Mume ameniomba nisamehe na akisema yeye hajakutwa akifanya hii mambo lakini his friend aliwahi niambia hii ndio tabia yake since childhood. Its been almost a week and a half sijatoka nje ya nyumba kwa aibu niliyo nayo. Imagine uko nyumbani pregnant halafu your husband analetwa akiwa hana shat wala shoes, huku wanaume wengine wakimpiga makofi. Siwezi describe ile hasira imenishika. These people wameniambia amekamatwa kwa mto akila uroda na ngombe ndio wakamleta. Mume wangu anasema hajafanya lakini I know he is lying. Nataka niweke wazi ni kwa nini nimeamini that he raped that poor cow.                                                                                           ANAANZA KULIA TENA                                                                                                       “Rafiki yake mmoja alikuwa anataka kulala na mimi so he exposed my husband vile alikua akikutwa akifanya sex na mbuzi. I am 9 months pregnant na sina cha kufanya for now mpaka my child akuje”

watupipo unaweza kuendelea kutuma email au kutucheki kwenye Facebook kwa ajili ya maongezi zaidi juu ya stories na mengineyo.

You may also like...

WP Facebook Auto Publish Powered By : XYZScripts.com