“Alipokuja nyumbani na mimba ikabidi nikimbie kwanza” – True story na DJTee

DJTEE akizungumza na kijana aliyekimbia nyumbani baada ya kumpa mimba msichana.

Jamaa baada ya kugundua kwamba msichana wake alikua na mimba na yeye hana kitu alipagawa. “Nilikua naongea mwenyewe njiani”

Baada ya kukimbia nyumbani na baadae kurudi, amesimulia stori nzima na maisha yake na msichana wake yalivyo kwa sasa.

Watupipo

I am the moderator.

You may also like...

WP2Social Auto Publish Powered By : XYZScripts.com